HP507A Compatible Toner Chip For Laserjet Enterprise 500 color M551 CE400A CE401A CE402A CE403A
ชื่อผู้ติดต่อ : Balson
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 14776894149
วอทส์แอพ : +8614776894149
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | ชิปหมึก | สี: | เคซีเอ็มวาย |
|---|---|---|---|
| ผลผลิต: | 5K, 10.5K, 7K | เวอร์ชัน: | วว |
| เงื่อนไข: | ใหม่เข้ากันได้หนึ่ง | สำหรับรุ่น: | CE250A, CE250X, CE251A, CE252A, CE253A |
| เน้น: | 504A compatible toner chip,CE250A laser printer cartridge,HP CP3525 toner chip |
||
รายละเอียดสินค้า
| Compatible Brand | HP |
|---|---|
| Color | K C M Y |
| Yield | 5K/7K , 10.5K/7K |
| Version | WW |
| OEM Code | CE250X/CE250A/CE251A/CE252A/CE253A(504A) |
| Compatible Models | Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS |
| Condition | New Compatible |
| OEM Code | Compatible Model | Yield | Color | Version |
|---|---|---|---|---|
| CE250A/504A | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 5K | K | WW |
| CE250X/504X | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 10.5K | K | WW |
| CE251A504A | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 7K | C | WW |
| CE252A/504A | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 7K | Y | WW |
| CE253A/504A | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 7K | M | WW |
ป้อนข้อความของคุณ