HP507A Chip Toner tương thích cho Laserjet Enterprise 500 màu M551 CE400A CE401A CE402A CE403A
Người liên hệ : Balson
Số điện thoại : +86 14776894149
whatsapp : +8614776894149
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | chip mực | Màu sắc: | KCMY |
|---|---|---|---|
| Năng suất: | 5K, 10,5K, 7K | Phiên bản: | thế giới |
| Tình trạng: | Tương thích mới | cho mô hình: | CE250A, CE250X, CE251A, CE252A, CE253A |
| Làm nổi bật: | Chip mực tương thích 504A,hộp mực máy in laser CE250A,chip mực HP CP3525 |
||
Mô tả sản phẩm
| Thương hiệu tương thích | HP |
|---|---|
| Màu sắc | K C M Y |
| Lợi nhuận | 5K/7K, 10.5K/7K |
| Phiên bản | WW |
| Mã OEM | CE250X/CE250A/CE251A/CE252A/CE253A ((504A) |
| Các mô hình tương thích | Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS |
| Điều kiện | Mới tương thích |
| Mã OEM | Mô hình tương thích | Lợi nhuận | Màu sắc | Phiên bản |
|---|---|---|---|---|
| CE250A/504A | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 5K | K | WW |
| CE250X/504X | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 10.5K | K | WW |
| CE251A504A | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 7K | C | WW |
| CE252A/504A | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 7K | Y | WW |
| CE253A/504A | Toner Chip-Hp Color LaserJet CP3525/CP3525N/CP3525DN/CP3525X/CM3530/CM3530TS | 7K | M | WW |
Nhập tin nhắn của bạn